Murega Baichu Aweka Mkakati wa Kuimarisha Chama Cha UMP Kupitia Uhamasishaji wa Mashinani
Taifa leo news
macharia David
Kiongozi wa Umoja na Maendeleo Party (UMP), Murega Baichu, ameweka wazi mkakati wa chama hicho wa kuanzisha kampeni kabambe ya uhamasishaji wa wananchi mashinani, akisema mustakabali wa chama chochote cha kisiasa unategemea taasisi imara badala ya watu binafsi.
Baichu alisema UMP inalenga kuimarisha miundo yake katika kila wadi, eneo bunge na kaunti, huku ikiongeza wanachama wapya na kuwawezesha viongozi wa mashinani kusimamia ajenda ya chama.
Alisema Mlezi wa chama hicho, Gavana Kawira Mwangaza, anaendelea kuwa nguzo muhimu katika kuhamasisha wafuasi na kuunganisha wanachama nyuma ya maono ya UMP. Aliwataka viongozi na wanachama kushirikiana kwa karibu na mlezi pamoja na uongozi wa kitaifa ili kujenga chama chenye umoja, nidhamu na kinachowahudumia wananchi kwa muda mrefu.
Baichu alisisitiza kuwa vyama vinavyowekeza katika ujenzi wa miundo ya mashinani huwa na uwezo mkubwa wa kustahimili mabadiliko ya kisiasa na kubaki imara hata baada ya vipindi vya uchaguzi. Alihimiza kuanzishwa kwa matawi hai kote nchini, huku vijana, wanawake, wataalamu na viongozi wa jamii wakihamasishwa kujiunga na kushiriki kikamilifu katika shughuli za chama mwaka mzima.
Aidha, alisema UMP itaendelea kushirikiana na vyama vinavyounda upinzani wa pamoja, akieleza kuwa ushirikiano huo utaimarisha sauti ya upinzani huku ukiruhusu kila chama kujenga misingi yake na kuongeza wanachama.
Kuhusu uchaguzi mkuu wa mwaka 2027, Baichu alisema chama tayari kimeanza maandalizi ya kutambua, kulea na kuunga mkono idadi kubwa ya wagombea wa nyadhifa mbalimbali za uchaguzi. Alisema UMP inalenga kusimamisha wagombea wa Uwakilishi wa Wadi (MCA), Ubunge, Uwakilishi wa Wanawake, Useneta, Ugavana na nyadhifa nyingine kote nchini ili kuimarisha uwepo wake wa kitaifa.
Baichu alihitimisha kwa kusema historia huwakumbuka viongozi wanaojenga taasisi imara badala ya kujenga umaarufu wa watu binafsi. Aliongeza kuwa kwa kuimarisha miundo ya mashinani, kuendeleza umoja wa wanachama, kupata mwongozo wa Mlezi Kawira Mwangaza na kushirikiana na upinzani wa pamoja, UMP ina nafasi ya kukua na kuwa chama imara chenye uwezo wa kuunda mustakabali wa Kenya kwa vizazi vijavyo.
Comments
Post a Comment