Samuel Muchina wa UDA Ol Kalou Aahidi Maendeleo Akitoa Wito wa Umoja Baada ya Kupokea Cheti cha Uteuzi


Mgombea wa ubunge wa Ol Kalou kupitia chama cha UDA, Samuel Muchina, ametoa wito wa umoja, ushirikiano na mshikamano miongoni mwa wanachama wa chama na wananchi wa eneo hilo baada ya kukabidhiwa rasmi cheti cha uteuzi.
Akizungumza mara baada ya kupokea cheti hicho, Muchina alisema chama na serikali kwa ujumla vinahitaji kufanya kazi kwa pamoja ili kuleta maendeleo kwa wananchi, akisisitiza kuwa hakuna mafanikio yatakayopatikana bila mshikamano.

“Serikali ni serikali yetu. Serikali hii ni yetu. Kwa hiyo ni lazima tufanye kazi pamoja,” alisema Muchina, akisisitiza kauli yake ya umoja.
Aliendelea kusema kuwa wako tayari kushirikiana na kila mmoja bila kujali tofauti za kisiasa zilizojitokeza wakati wa mchakato wa uteuzi.

“Tuko tayari kufanya kazi pamoja. Tuko tayari kufanya kazi pamoja. Tuko tayari kufanya kazi pamoja,” alisisitiza, akiwataka wafuasi wake kudumisha amani na mshikamano.
Muchina aliwashukuru viongozi wa chama, wanachama na wakazi wa Ol Kalou kwa kumuunga mkono, akisema anaamini kuwa safari ya kuleta maendeleo inahitaji mshikamano wa wote.

“Kwa hiyo tufanye kazi pamoja. Tufanye kazi pamoja. Asanteni nyote, na tutakutana tena,” alisema akihitimisha hotuba yake.

Hafla hiyo ya kukabidhi vyeti vya uteuzi katika Ol Kalou ilihudhuriwa na viongozi wa UDA pamoja na wafuasi, ambapo chama hicho kiliwahimiza washindani wake kuendeleza siasa za amani, umoja na maendeleo kuelekea uchaguzi ujao.

Comments

Popular posts from this blog

Launch Of Raila Odinga Leadership Academy Hails New Era of Transformative Leadership

Boredo Wins Jubilant Steward of Africa Award, Highlighting Role in Sustainable Waste Management

Sugar Sector Warns of Deepening Crisis as Farmers Cite Rising Costs, Market Distortions and Policy Gaps at WFO–KENAFF Meeting